Kuna neman fadada kasuwancin ku a Turai? Ko kun ƙaura zuwa wani birni na Turai don zama ɗan ƙasar waje? Ko watakila kun riga kun kasance a Turai, kuma kuna shirye don mataki na gaba. Komai menene: kuna buƙatar lambobin waya masu sadaukarwa don gudanar da kasuwanci a ƙasashen Turai.
Abin farin ciki, a zamanin yau tare da fasahar Voice over IP, yana da sauƙi fiye da kowane lokaci yin rajistar lambar wayar Turai akan layi. A mafi yawan lokuta ba kwa buƙatar kasancewa har yanzu a ƙasar da aka zaɓa.
Wane irin lambobin waya za ku iya saya?
A duk duniya akwai nau’ikan lambobin wayar Turai guda 3.
1. Lambobin waya na gida
Waɗannan lambobin waya ne na birni/yanki. Misalai 2024 Sabunta Lambar Waya Jagora Daga Duniya na farko sune lambobin London 204, lambobin Paris 01, lambobin Amsterdam 020, lambobin Madrid 91.
Ana iya kiran waɗannan lambobin waya akan ƙimar layi. Farashin kira yayi arha ga mai kira/abokin ciniki a matsayin mai lamba/mai kasuwanci.
Rashin lahani na lambar wayar gida shine ta danganta kasuwancin ku zuwa wani yanki na ƙasar. Akwai hamayya da tashe-tashen hankula a wasu kasashe tsakanin wasu yankuna. Maganganun wani birni na iya samun mummunan ma’ana ga wasu.
Lambobin waya na ƙasa
Waɗannan lambobin wayar ba su da alaƙa da birni ko yanki. Don haka ana iya ɗaukar su na ƙasa. Ma’ana adadin yana da sha’awa ga duk ƙasar. Misalin wannan zai zama lambobin wayar Jamus 032. Wannan lambar wayar za ta dace daga Munich har zuwa Hamburg da duk abin da ke tsakanin.
Wadannan sun fara ne tun a Amurka. Ana iya kiran lambobin wayar kyauta na Amurka gabaɗaya ba tare da farashi ba ta abokan ciniki. Wanene ke biyan kuɗin kiran waya? Mai lamba yana biyan 100% na farashin da aka yi.
Lambobin waya kyauta
Me yasa kuke son siyan lambar waya kyauta? A wasu masana’antu masu gasa, lambar wayar da ba ta biya kuɗi ba na iya nufin ƙafa a ƙofar don magana. Idan kuna son CRM ilə məhsuldarlığı artırmağın 13 yolu ƙarfafa abokan ciniki masu yuwuwa su kira ku kuma su sanya shinge a matsayin ƙasa kaɗan don tuntuɓar ku, to lambar wayar da ba ta biya kyauta zata yi kyau. Yana iya zama kadari, don jawo hankalin abokan ciniki fiye da masu fafatawa. Ƙungiyar ku kuma za ta amfana daga haɓakar hoto mai kyau. Lambobin waya kyauta suna da kyakkyawan suna a ko’ina kuma hakan zai sa kamfanin ku ya zama abokin ciniki.
A Belfabriek muna ba da lambobin waya 0800 don yawancin ƙasashen Turai. Ciki har da lambobin Jamusanci 0800, lambobin Faransanci 0800 (kuma aka sani da numéro vert gida), lambobin azb directory wayar Netherlands 0800, lambobin wayar UK 0808, Lambobin waya na Spain 900 (a yi hattara a cikin Spain lambobin sun bambanta), lambobin wayar Swiss 0800. Bincika shafin lambobin waya na duniya don bayyani na duk lambobin waya kyauta na Turai.
Kammala yadda ake samun lambar wayar Turai
Rijista lambar wayar Turai a zamanin yau yana da iska. Tambayar ita ce: wanne lambar wayar Turai ta fi dacewa da kamfani na? Shin kai kamfani ne mai aiki na cikin gida? Sannan zaɓi lambar wayar ƙasa. Kuna gudanar da kasuwanci a fadin kasar? Sannan lambar wayar kasa zata yi aiki da kyau. Shin kuna cikin layin kasuwanci mai fa’ida? Sannan lambar wayar kyauta na iya zama kadari da ba za a rasa ba.